![](https://i0.wp.com/static-images.vnncdn.net/files/publish/2024/4/4/hlv-kiatisak-tiet-lo-li-do-khong-dung-phan-van-duc-trong-tran-thang-2-0-slna-1439.jpeg?w=1200&resize=1200,0&ssl=1)
Tối 4/4, CLB Công An Hà Nội (CAHN) dành chiến thắng 2-0 trước Sông Lam Nghệ An (SLNA), thuộc vòng 15 Night Wolf V-League 2023/24. Nhiều người bất ngờ khi HLV Kiatisak không đưa Phan Văn Đức vào sân dù cầu thủ này đang có sự trở lại ấn tượng.
Trận đấu ngày 31/3, Phan Văn Đức ghi bàn ở trận tái xuất sau một năm chấn thương, giúp CAHN vượt qua chủ nhà Thanh Hóa 2-0. HLV Kiatisak rất hài lòng với màn thể hiện của nam tiền vệ sinh năm 1996. Tuy nhiên, ở trận chạm trán với đội bóng cũ của Văn Đức – SLNA, vị HLV người Thái quyết định không đưa anh ra sân.